ప్రారంభమైన యువనేస్తాం.. ఏపీ లో యువతకి సీఎం హస్తం..!!

0
4
cm starts mukhyamantri yuvaneshtham
cm starts mukhyamantri yuvaneshtham

నిరుద్యోగ యువతకు వరప్రదాయిని అయిన ‘ముఖ్యమంత్రి యువనేస్తం’ కార్యక్రమం ఉండవల్లి ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు ప్రారంభించారు..ఈ కార్యక్రమానికి భారీగా యువత తరలి రాగ, వారితో చంద్రబాబు ముఖాముఖీ లో పాల్గొన్నారు.. యువతకు ఈ యువనేస్తం ఒక చక్కని ఫ్లాట్ ఫార్మ్ లా ఉపయోగపడాలని పేర్కొన్నారు.. ప్రముఖ నైపుణ్య శిక్షణ సంస్థలతో ట్రైనింగ్ ఇవ్వడం ద్వారా యువతకు ప్లేసెమెంట్స్ వచ్చేలా కృషి చేస్తామని తెలిపారు..

దేశంలో ఉన్న యువత సేవలను సమర్ధవంతంగా వినియోగించుకునేందుకు రాష్ట్రప్రభుత్వం ఈ పథకాన్ని ప్రవేశ పెట్టిందని పేర్కొన్నారు.. ఈ పథకం కిందా నిరుద్యోగులకు భృతిగా నెలకు 1000 రూపాయలు అందజేయబడుతుందని పేర్కొన్నారు. ప్రతినెలా 3 వ తేదీన బ్యాంకులో ఈ డబ్బు జమ అవుతుందని అన్నారు.. ప్రపంచాల్లో ఎక్కడా లేనటువంటి ఈ కార్యక్రమం ఇక్కడ విజయవంతం కావాలని కోరుకుంటున్నాను అన్నారు..

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here