రవితేజ సినిమా కి ఇంట్రెస్టింగ్ టైటిల్..!!

0
223
ravitejabew film title
ravitejabew film title

అమర్ అక్బర్ ఆంటోనీ చిత్రంతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వస్తున్న రవితేజ నటించే నెక్స్ట్ సినిమా కి ఇంట్రెస్టింగ్ టైటిల్ ని రిజిస్టర్ చేయించారు.. ప్రస్తుతం శ్రీను వైట్ల దర్శకత్వంలో నటిస్తున్న రవితేజ ఆ తర్వాత సంతోష్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

ప్రస్తుతం ఈ సినిమా కి సంబంధించిన ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులను షెరవేగంగా జరుగుతుండగా ఈ చిత్రంతో పాటు రవితేజ ఎక్కడికి పోతావు చిన్నవాడా చిత్ర దర్శకుడు వి ఆనంద్ తో కూడా ఓ సినిమా చేయబోతున్నారు.. అయితే ఈ చిత్రానికి ‘డిస్కో రాజా ‘ అనే టైటిల్ ని ఫిక్స్ చేసినట్లు తెలుస్తుంది. ఈ సినిమా కి దాదాపు ఈ టైటిల్ ని ఖరారు చేసినట్లు తెలుస్తుంది.. థమన్ సంగీతం అందిస్తున్న ఈ చిత్రం డిసెంబర్ లో సెట్స్ పైకి వెళ్లబోతుంది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here