విజయ్ ‘టాక్సీ వాలా’ కు అల్లు అర్జున్ హెల్ప్..!!

49
allu arjun for taxiwala pre release
allu arjun for taxiwala pre release

వరుస హిట్లతో దూసుకుపోతున్న విజయ్ దేవరకొండకు నోటా సినిమాతో గట్టి దెబ్బ పడింది.. వచ్చే వారం ఈ సినిమా రిలీజ్ అవుతుండడంతో ఈ సినిమా సక్సెస్ విజయ్ కి కీలకమైపోయింది.. దాంతో ఈ సినిమాపై మంచి క్రేజ్ వచ్చే విధంగా విజయ్ ప్లాన్స్ చేస్తున్నారు.. ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ ఈనెల 11 న హైదరాబాద్ లో జరుగబోతున్నట్లు సమాచారం.. ఈ ఫంక్షన్ కు అల్లు అర్జున్ అతిధిగా రాబోతున్నాడు..

విజయ్ గీత గోవిందం సినిమా కు అల్లు అర్జున్ అతిధిగా వచ్చాడు. ఆ సినిమా సూపర్ హిట్ అయ్యింది.. ఆ కోవలోనే అల్లు అర్జున్ ఈ సినిమా కి వస్తే సినిమా సూపర్ హిట్ అవుతుందని విజయ్ దేవరకొండ సెంటిమెంట్ ని ఫాలో అవుతన్నాడు.. ఈ దీపావళి కి రిలీజ్ అయినా సినిమాలు కూడా అంతంతమాత్రంగానే ఉండడంతో టాక్సీ వాలా కు ఇవన్నీ కలిసొచ్చే అంశంగా మారాయి.. విజయ్ మ్యానియాకి బన్నీ సెంటిమెంట్ తోడైతే మల్లి గీతగోవిందం సక్సెస్ రిపీట్ అవడం ఖాయమని నిర్మాతలు కూడా భావిస్తున్నారు..

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here