త్రివిక్రమ్ బికినీ ని ఎంకరేజ్ చేస్తున్నాడా..!!

114
pooja hegde bikini in ASVR
pooja hegde bikini in ASVR

త్రివిక్రమ్ సినిమాలంటే కడుపుబ్బా నవ్వించే పంచులు, పొట్టచెక్కలయ్యే కామెడీ, అలరించే జోకులే కాదు. తెలుగుదనం ఉట్టిపడే సీన్స్, తెలుగుతనం పరిమళించే డైలాగ్స్ అన్నీ సమపాళ్లలో ఉంటాయి.. అందుకు అయన తీసిన సినిమాలే నిదర్శనం.. మొదటి సినిమా నుంచి నిన్నటి ఆజ్ఞతవాసి సినిమా వరకు అయన సినిమాల్లో తెలుగు వాసన పరిమళిస్తుంది..

ఎక్కడా మితిమీరిన అందాల ఆరబోత, హద్దులు దాటినా శృంగారం కనిపించదు.. అయితే తాజాగా టాలీవుడ్ సర్కిల్ లో ఓ కొత్త గాసిప్ హల్చల్ అవుతుంది. ప్రస్తుతం త్రివిక్రమ్ ఎన్టీఆర్ తో అరవింద సమేత షూటింగ్ లో బిజీ గా ఉన్నాడు.. ఇప్పటికే షూటింగ్ చివరి దశకి చేరుకున్న ఈ సినిమా దసరా కి రిలీజ్ చేయబోతున్నారు.. ఇందులో హీరోయిన్ గా పూజ హెగ్డే నటిస్తుంది..

బాలీవుడ్ కి వెళ్లొచ్చిన హీరోయిన్ అయినా పూజ హెగ్డే ఇందులో అందాల ఆరబోత బాగానే చేసిందట.. అంతేకాదు ఇందులో ఓ బికినీ షాట్ లో కూడా నటించిందట.. సహజంగా ఈ టైపు సీన్స్ కి ఉత్సాహం చూపించని త్రివిక్రమ్ ఈ సిఎంమా సందర్భానుసారం పెట్టాల్సి వచ్చిందట.. ఎక్స్పోజింగ్ అంటే సై అనే పూజ తో ఈ సీన్ సినిమా కె హైలైట్ గా నిలవనుందట.. ఎడతేనేం ఆఖరికి త్రివిక్రమ్ కూడా బికినీ బాట పట్టేశాడు..

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here