ఐరాస లో చంద్రబాబు ప్రసంగం.. ఐదు రోజుల పాటు అమెరికా పర్యటన..!!

0
106
chandrababu speech in united nations
chandrababu speech in united nations

న్యూజెర్సీ లోని ఐరాస లో చంద్రబాబు తన ప్రసంగాన్ని వినిపించడానికి నేడు అమెరికా బయలుదేరి వెళ్లనున్నారు.. భారత కాలమాన ప్రకారం 25 వ తేదీ తెల్లవారు జామున 3 గంటలకు చంద్రబాబు ప్రసంగించనున్నారు..న్యూయార్క్ లోని ఐక్యరాజ్య సమితి లో ప్రపంచ ఆర్ధిక వేదిక బ్లూంబెర్గ్‌ నిర్వహించే ‘సుస్థిర అభివృద్ధి – ప్రభావం’ సదస్సులో అయన ప్రసంగించనున్నారు..

పైసా పెట్టు బడి లేకుండా వ్యవసాయం చేయడం, దానికి అమెరికన్ సాంకేతిక, మేథో పరిజ్ఞానాన్ని జోడించేందుకు పరస్పర సహాయ సహకారాలపై అయన ప్రసంగించనున్నారు.. రేపటినుండి 26 వరకు చంద్రబాబు అమెరికా లో పర్యటించనున్నారు.. ఈనెల 28 న తిరిగి ఇండియా కి రానున్నారు.. ఈ కార్యక్రమంలో వివిధ దేశాలకు చెందిన పలువురు పెట్టుబడి దారులు, పారిశ్రామిక వెతలు, సాంకేతిక నిపుణులు హాజరు కానున్నారు..

అలాగే 23 న టీడీపీ ఆధ్వర్యంలో న్యూజెర్సీ లో నిర్వహించే బహిరంగ సభలో కూడా చంద్రబాబు ప్రసంగించనున్నారు.. టీడీపీ ఇప్పటివరకు సాధించిన అభివృద్ధి, ప్రవేశ పెట్టిన అభివృద్ధి పథకాలను వెల్లడించనున్నారు..

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here